Yandex.Maps zai taimaka wa kamfanoni inganta isar da oda

A cikin sigar yanar gizo"Yandex.Maps» kayan aikin "Hanyoyi don Ƙananan Kasuwanci" ya bayyana: zai taimaka wa ƙananan kamfanonin bayarwa don inganta hanyoyi kuma, saboda haka, rage farashi.

Yandex.Maps zai taimaka wa kamfanoni inganta isar da oda

Tsarin yana dogara ne akan dandamalin kayan aikin Yandex.Routing. A lokaci guda za ta iya tsara hanyoyi don ɗimbin motoci da masu jigilar ƙafafu, da kuma bin diddigin yadda ake cika umarni.

"Yandex.Routing" yayi la'akari da adadi mai yawa na sigogi daban-daban. Waɗannan su ne cunkoson ababen hawa, nau'in sufurin da ake amfani da su, adiresoshin da za su nufa, nisa da sauransu.

Kayan aikin Ƙananan Hanyoyin Kasuwanci na iya ƙididdige wace hanya ce mafi guntu kuma zai ɗauki ɗan lokaci. Mai amfani kawai yana buƙatar shigar da adiresoshin da direban ke buƙatar ziyarta ta kowane tsari. Bayan wannan, tsarin zai bi ta duk hanyoyin haɗin gwiwar da aka ba su, la'akari da hasashen cunkoson ababen hawa.


Yandex.Maps zai taimaka wa kamfanoni inganta isar da oda

Ana ba da ainihin sigar sabon sabis ɗin kyauta. Kuna iya ƙayyade adireshi har 50 don hanya ɗaya. Haka kuma, ana iya tsara bayarwa don ranar da ake so.

“Kayan aikin ya dace da kamfanoni masu ƙaramin adadin cikakken lokaci ko hayar direbobi. Misali, shaguna, cafes da busassun bushewa waɗanda ke ba da oda a cikin birni ko gundumomi da yawa,” in ji Yandex. 



source: 3dnews.ru

Add a comment