Zaɓi uwar garken VPS mai arha

A cikin rayuwar kowane mai gidan yanar gizon, akwai lokacin da maziyartan da yawa ke zuwa wurinsa, kuma hosting na kama-da-wane ba zai iya jurewa kwararar baƙi ba. A wannan yanayin, akwai zaɓuɓɓuka biyu: ko dai yin oda mafi tsada tsarin tallatawa, ko zaɓi uwar garken VPS/VDS mai arha. Ayyuka na nuna cewa zaɓi na biyu ya fi dacewa. Don adadin guda, za ku sami ƙarin iko sau da yawa ba tare da wani hani akan adadin rukunin yanar gizo, bayanai da akwatunan wasiku ba.

.

Wannan zaɓi yana da kyau ga waɗanda ke da ƙananan shafuka masu yawa don samun kuɗi. Tsayar da su a kan ɗakunan ajiya daban-daban, ko biyan kuɗi don tsawaita tsari yana da ɗan tsada. Mafi kyawun zaɓi shine tattara su duka akan sabar guda ɗaya, inda zai dace sosai don gudanar da su. Ko kuma idan muna magana ne game da babban portal, kantin kan layi ko dandalin tattaunawa - zaɓi uwar garken VPS mafi arha tare da yalwar RAM da sararin faifai zai zama manufa.

Blank

Abin da kuke buƙatar sani kafin zaɓar uwar garken VPS mai arha?

Sabar VPS shine ainihin hanyar haɗin gwiwa tsakanin rabawa da aka keɓe da uwar garken sadaukarwa. Sabar mai kama-da-wane ta haɗu da arha na haɗin gwiwar rabawa da ikon sabar sadaukarwa. Bayan haka, a zahiri. VPS ko VDS keɓaɓɓen uwar garken jiki ne zuwa na'urori masu kama-da-wane da yawa. An tanada takamaiman adadin RAM, sarari diski, kayan aikin sarrafawa don kowane injin kama-da-wane. ProHoster yana ba da uwar garken mafi arha tare da 5 GB na sararin faifai da 512 MB na RAM akan $2,60 kacal a wata.

Wannan uwar garken kama-da-wane ya riga yana da tsarin aiki, ko za ku iya shigar da shi da kanku. Da zarar kun yanke shawarar zabar uwar garken VPS mai arha tare da Debian OS, ko kowane tsarin aiki, kawai ku haɗa shi ta hanyar tebur mai nisa, shigar da bayanan asusun ku kuma kuyi aiki akan kwamfutar ta nesa kamar kuna da kanku. Tare da bambanci ɗaya kawai - yana aiki a kowane lokaci ba tare da rufewa tare da samun damar Intanet akai-akai ba.

Bayan haka, ci gaba da kasancewa da rukunin yanar gizon, haɗe tare da saurin saukewa, yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke haifar da babban matsayi akan layin farko na sakamakon bincike. Ingantattun hanyoyin wutar lantarki za su tabbatar da kasancewa akai-akai, kuma za a tabbatar da saurin zazzagewa ta hanyar hanyoyin haɗin fiber na gani mai kauri da ƙwanƙwasa SSD.

Ma'aikatan tallafin fasaha masu amsawa za su amsa duk tambayoyinku kuma su magance matsaloli tare da gudanarwar VPS a kowane lokaci na rana. Kwamitin VMmanager mai fahimta da sauƙin koya yana da zaɓuɓɓuka da yawa don keɓance ku kama-da-wane uwar garken sirri. Sabis ɗin da kansu suna cikin Netherlands, inda dokar gida za ta kare rukunin yanar gizon ku daga yawancin gunaguni.

Don haka, idan aikinku ya faɗaɗa kuma daidaitaccen masauki don masu farawa bai ishe shi ba, lokaci yayi da za ku tuntuɓi ProHoster zuwa zaɓi uwar garken VPS mai arha akan Debian da sauran tsarin aiki. Tuntuɓi wani amintaccen kamfani mai karɓar baƙi tare da sabar sabar harsashi yanzu don tabbatar da rukunin yanar gizonku da sabis ɗinku suna da sauri kuma ba a yankewa 24/7.

Add a comment