GeekJami'ar ta buɗe shiga cikin Faculty of Product Management

GeekJami'ar ta buɗe shiga cikin Faculty of Product Management

Jami'ar mu ta kan layi GeekUniversity tana ƙaddamar da sashen sarrafa samfur. A cikin watanni 14, ɗalibai za su sami ilimi da ƙwarewar da suka wajaba don yin aiki a matsayin mai sarrafa samfur, kammala ayyukan daga manyan kayayyaki, cika fayil ɗin tare da ayyuka huɗu, kuma ƙirƙirar samfuran nasu a cikin ƙungiyoyin giciye tare da masu haɓakawa da masu zanen kaya. Bayan kammala horo, an ba da garantin aiki. Yin karatu a sashen zai ba wa ɗalibai damar yin aiki a cikin ƙwararrun manajan samfur, manazarcin samfur, da manajan aikin.

Malaman koyarwa suna yin ƙwararru da ma'aikatan manyan kamfanoni waɗanda ke da ilimi na musamman da ƙwarewar aiki:

  • Sergey Gryazev (Shugaban B2c Digital Products a Dodo Pizza),
  • Maxim Shirokov (mai sarrafa samfurin Mail.ru Group, Yula),
  • Rimma Bakhaeva (shugaban samfurin a tsaye a Rukunin Mail.ru, Yula),
  • Ilya Vorobyov (shugaban ƙungiyar samfuran wayar hannu ta Mail.ru Group, Club Delivery),
  • Denis Yalugin (shugaban sashen sarrafa samfur na Rukunin Kamfanoni na Minnova, manajan samfur na aikin IoT na duniya inKin), da sauransu.

Tsarin koyo ya kasu kashi-kashi da yawa. A cikin farko, ɗalibai za su koyi abubuwan da suka dace na sana'a (samar da ra'ayoyin don samfurori da fasali, gudanar da bincike da nazarin kasuwa, ƙirƙirar MVPs da samfurori), tushen tsarin UX / UI da ƙirar sabis. A cikin kwata na biyu, ɗalibai, tare da masu haɓakawa da masu zanen kaya, za su fara ƙirƙirar samfuri na samfuran nasu, hanyoyin gudanar da nazarin a cikin Agile, Scrum, Cynefin da Tsarin Ruwa, da ƙwarewar sarrafa ƙungiyar da dabarun motsa jiki. A ƙarshen kwata, za su sami gogewa mai amfani wajen sarrafa ƙungiya da ƙwarewar ƙirƙira da ƙaddamar da samfuri daga karce, wanda masu ɗaukar ma'aikata ke ƙima musamman.

A cikin kwata na uku, ɗalibai za su mallaki samfuran samfuri da nazarin kasuwanci, suna aiki tare da bayanan bayanai da SQL bisa ga sakamakonsa, za su iya yin tsinkaya masu nuni da lissafin tattalin arzikin Unit a kowane mataki na rayuwar samfurin. Sadarwa tare da yuwuwar ma'aikata ya nuna cewa ikon yin amfani da SQL da aiki tare da bayanan bayanai shine muhimmin ma'auni don ɗaukar hayar da haɓaka albashi. A cikin kwata na huɗu, ɗalibai za su koyi yadda ake kawo sabbin kayayyaki zuwa kasuwa kuma su koyi yadda ake haɓaka waɗanda ake da su.

Kwata na ƙarshe shine watanni 2 na aiki. Dalibai za su kammala aiki a kan samfurin, wanda za su gabatar da su ga masu sarrafa kayan aiki a ƙarshen horon. Wannan kuma ya haɗa da kwas don shirya don hira don matsayin mai sarrafa samfur. Wadanda suka kammala karatun za su sami takardar shedar tabbatar da cancantar da suka samu.

Kowa na iya nema zuwa Jami'ar Geek. Rafi na farko yana farawa a ranar 15 ga Yuli. Ana biyan horo. Kuna iya yin rajista don baiwa a nan.

source: www.habr.com

Add a comment