HP Omen X 2S: kwamfutar tafi-da-gidanka na caca tare da ƙarin allo da "karfe mai ruwa" akan $ 2100

HP ta gudanar da gabatar da sabbin na'urorin wasan sa. Babban sabon sabon masana'antar Amurka shine kwamfyutar wasan caca mai amfani Omen X 2S, wacce ba wai kawai kayan aikin da suka fi karfi ba, har ma da wasu abubuwan da ba a saba gani ba.

HP Omen X 2S: kwamfutar tafi-da-gidanka na caca tare da ƙarin allo da "karfe mai ruwa" akan $ 2100

Babban fasalin sabon Omen X 2S shine ƙarin nunin da ke sama da madannai. A cewar masu haɓakawa, wannan allon na iya yin ayyuka da yawa a lokaci ɗaya waɗanda ke da amfani ga 'yan wasa. Misali, ta amfani da Omen Command Center UI, zaku iya nuna bayanai game da matsayin tsarin yayin wasanni akan ƙarin allo: zazzabi da mitoci na na'urori masu sarrafa hoto na tsakiya da na hoto, FPS da sauran bayanai masu amfani.

HP Omen X 2S: kwamfutar tafi-da-gidanka na caca tare da ƙarin allo da "karfe mai ruwa" akan $ 2100

Koyaya, a cewar HP, nunin zai kasance da amfani da farko don nuna saƙonni daban-daban kai tsaye yayin wasan wasa. Wannan yana ba ku damar kasancewa da haɗin kai ba tare da shagala daga wasan ba. Har ila yau, ƙarin nuni na iya zama da amfani ga masu rafi, saboda ana iya amfani da shi azaman cikakken allo na biyu. Hakanan zaka iya nuna duk aikace-aikacen akan wannan nunin. A ƙarshe, HP yana ba da shawarar amfani da allo na biyu azaman faifan taɓawa mai kama-da-wane, ko haɓaka aikin mai binciken Edge tare da shi.

HP Omen X 2S: kwamfutar tafi-da-gidanka na caca tare da ƙarin allo da "karfe mai ruwa" akan $ 2100

Ana iya kunna kwamfutar tafi-da-gidanka na Omen X 2S ta hanyar Intel Core H-jerin processor na ƙarni na shida ko takwas (Coffee Lake-H Refresh). Matsakaicin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun buɗaɗɗe yake ke da shi har zuwa 9 GHz. Lura cewa a cikin jeri tare da wannan processor, HP yana amfani da DDR9980-5,0 RAM da aka rufe tare da tallafin XMP.


HP Omen X 2S: kwamfutar tafi-da-gidanka na caca tare da ƙarin allo da "karfe mai ruwa" akan $ 2100

Wannan na'ura mai ƙarfi yana tare da katin bidiyo mai ƙarfi daidai daidai da GeForce RTX 2080 Max-Q. Bari mu tunatar da ku cewa wannan hanzarin yana da halaye iri ɗaya da na tebur GeForce RTX 2080, amma yana aiki a mitar har zuwa 1230 MHz. Amma duk da irin wannan "kaya" mai ƙarfi, kwamfutar tafi-da-gidanka na Omen X 2S an yi shi a cikin akwati kawai 20 mm lokacin farin ciki.

HP Omen X 2S: kwamfutar tafi-da-gidanka na caca tare da ƙarin allo da "karfe mai ruwa" akan $ 2100

Yana da duk game da ci-gaba tsarin sanyaya. Da fari dai, abin da ake kira "karfe mai ruwa" Thermal Grizzly Conductonaut yana aiki azaman ƙirar thermal anan, wanda a cikin kanta yana haɓaka ingancin mai sanyaya (har zuwa 28%, bisa ga HP kanta). Tsarin sanyaya da kansa an gina shi akan bututun zafi guda biyar kuma yana amfani da fanfo nau'in turbine guda biyu. Bugu da ƙari, magoya baya a nan suna da ƙarfi, tare da samar da wutar lantarki 12. Bugu da ƙari, suna ɗaukar iska mai sanyi daga kasan kwamfutar tafi-da-gidanka, kuma suna fitar da iska mai zafi a gefe da baya ta hanyar manyan ramukan samun iska.

HP Omen X 2S: kwamfutar tafi-da-gidanka na caca tare da ƙarin allo da "karfe mai ruwa" akan $ 2100

Kuma babban allon kwamfutar tafi-da-gidanka na Omen X 2S ya kammala hoton. Yana da diagonal na inci 15,6, wanda aka gina akan panel tare da ƙudurin 1920 × 1080 pixels tare da mitar 144 Hz. Akwai sigar mai nuni irin wannan, amma tare da mitar 240 Hz, kuma akwai. A ƙarshe, akwai sigar tare da ƙuduri na 3840 × 2160 pixels da goyan bayan HDR 400. A duk lokuta, akwai goyan bayan NVIDIA G-Sync.

Za a ci gaba da siyar da kwamfutar tafi-da-gidanka na Omen X 2S a ƙarshen wannan watan. Farashin sabon abu zai fara a $2100.



source: 3dnews.ru

Add a comment