Bidiyo: na'urar kwaikwayo ta sararin samaniya A cikin Baƙar fata za ta sami tallafin gano hasken haske

Ƙungiyar a Impeller Studios, wanda ya haɗa da masu haɓaka wasanni irin su Crysis da Star Wars: X-Wing, suna aiki a kan ƙirƙirar na'urar kwaikwayo ta sararin samaniya na ɗan lokaci. Kwanan nan, masu haɓakawa sun gabatar da taken ƙarshe na aikin su - A cikin Black. Yana da ɗan daɗaɗɗa da gangan kuma yana wakiltar sararin samaniya da riba: ana iya fassara sunan ko dai "A cikin Duhu" ko "Ba tare da Asara ba." An gabatar da tirela mai kama da wannan lokacin:

A lokaci guda kuma, bidiyo ya bayyana akan tashar NVIDIA wanda masu haɓakawa ke magana game da yadda A cikin Black za su sami tallafi don gano abubuwan ray na GeForce RTX. Bugu da kari, sun bayar da rahoton cewa a wannan shekara, masu sha'awar za su iya gwada na'urar kwaikwayo ta sararin samaniya ta zahiri, wacce aka kirkira tare da ido kan 'yan wasa masu sha'awar, a matsayin wani bangare na gwajin beta mai zuwa. Masu sha'awar za su iya bar buƙatun akan gidan yanar gizon wasan.

Impeller Studios ya ba da rahoton cewa yana ƙirƙira wasan wasan wasansa da yawa a cikin Injin Unreal 4 tare da ido kan dandamali na caca da kwalkwali na zahiri na gaba-gaba. An fara na'urar kwaikwayo ta sararin samaniya azaman aiki ku Kickstarter a cikin Maris 2017 - an tattara adadin da ake buƙata, kuma tun daga wannan lokacin ana ci gaba da ci gaba mai aiki.

Bidiyo: na'urar kwaikwayo ta sararin samaniya A cikin Baƙar fata za ta sami tallafin gano hasken haske

“Muna son masu harbin sararin samaniya. Dukkanmu mun tsine wa fada a cikin X-Wing, Wing Commander, da kuma dukkan tsararru na wasannin gwagwarmayar sararin samaniya. Shi ya sa muke farin cikin ƙirƙirar wasa na gaba a cikin wannan al'adar alfahari: A cikin Baƙar fata. Wannan mai harbin sararin samaniya PvP ne na tushen ƙungiya a cikin ruhun Star Wars: X-Wing vs. TIE Fighter, wanda aka tsara don ƙwararrun masu sha'awar nau'in, "in ji Impeller Studio a gidan yanar gizonku. Koyaya, har yanzu ba a sanar da ranar ƙaddamar da dandamali (ban da Steam).



source: 3dnews.ru

Add a comment